Diễn đàn cờ
Bạn vui lòng đăng nhập để tìm kiếm thông tin từ diễn đàn chúng tôi

Người đăng : Jerry Đăng lúc : on Wed Nov 19, 2014 9:45 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
PHẦN I:

Xin giới thiệu đến anh em yêu cờ một dòng book thương mại nhỏ gọn nhưng đầy công lực. Sẽ được update thường xuyên ...

Thiết lập như sau: máy mạnh 40, máy yếu 120

Sau khi download, giải nén và kết nối book như sau:

Phá giải được đa số cạm bẫy khai cuộc:

Book tiên:

Book hậu:

Link: [You must be registered and logged in to see this link.]
pass: 44ny
pass giải nén: tonetone

PHẦN II:

BOOK THƯƠNG MẠI SIÊU CƯỜNG BẢN

Bản chính thức với dung lượng cao hơn gấp 10 lần, tích hợp nhiều cạm bẫy hơn đang chờ anh em. Book này được chiết suất từ các dòng book nổi tiếng: Vi Kỳ Vương, Độc túy, Phi đao, Bắc Đẩu, Cực Phẩm, Thần Kiếm Kim Bài ... và một số cạm bẫy.

Thiết lập thông số như sau:Máy mạnh 60 bước, máy yếu 120 bước.

Giải nén và kết nối book: tiên - hậu phân biệt

Book tiên:

Book hậu:

Sử dụng để cảm nhận được sức mạnh tiềm ẩn của book.

Link: [You must be registered and logged in to see this link.]
Pass: 1rjk
Pass: giải nén ---> Bạn vui lòng đăng nhập và viết comment để xem code 
Người đăng : thienthannhobe Đăng lúc : on Sun Nov 23, 2014 1:05 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
sao vẫn không thấy pass giải nén của book : book thương mại siêu cường bán vậy bác
Người đăng : tangthanhha Đăng lúc : on Sun Nov 23, 2014 1:54 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Cám ơn các bác
Người đăng : Jerry Đăng lúc : on Sun Nov 23, 2014 3:30 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Đăng ký login là thấy rùi mà!
Người đăng : thienthannhobe Đăng lúc : on Mon Nov 24, 2014 4:42 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
không để ý hi xin cám ơn bác tongue
Người đăng : thienthannhobe Đăng lúc : on Tue Nov 25, 2014 2:55 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
máy book sau này pass giải nén là gì vậy bác  Smile
Người đăng : dangtrang90 Đăng lúc : on Tue Nov 25, 2014 5:47 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Đăng nhập rồi mà vẫn k thấy pass ẩn nhỉ ? :-?
Người đăng : btuananh Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 7:51 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Bác tonetone ơi sao không thấy pass hiện lên nhỉ?
Cảm ơn bác mình đã thấy mã code.
Người đăng : quangdieuhm Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 12:56 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Bác tonetone ơi sao không thấy pass hiện lên nhỉ?
Người đăng : themgiaidep Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 1:29 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Xem code ở đâu???
Người đăng : themgiaidep Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 1:30 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Ác nhỉ comment xong xem thì lại thấy  Very Happy
haha
Người đăng : cotuongvietnam Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 1:36 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Xem code ở đâu vậy các bác   Rolling Eyes
Người đăng : cotuongvietnam Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 1:36 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Xem code ở đâu vậy các bác   Rolling Eyes
Người đăng : zingzing Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 1:48 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Em muốn xem pass  Very Happy
Người đăng : zingzing Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 1:49 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Kakaka thấy roài!!! vãi bác chủ thớt thặc
Người đăng : zingzing Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 1:50 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
dangtrang90 đã viết:Đăng nhập rồi mà vẫn k thấy pass ẩn nhỉ ? :-?

bác cứ comment xong thì mới thấy
Người đăng : baonhkv2 Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 2:01 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
pass chỗ nào vậy các bác
Người đăng : quangdieuhm Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 2:02 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Thủ tục nhiều rắc rối quá
Người đăng : quangdieuhm Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 2:07 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Xem code ở đâu vậy các bác
Người đăng : themgiaidep Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 2:20 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
quangdieuhm đã viết:Xem code ở đâu vậy các bác
Comment xong thấy nó nằm ngay dưới
Người đăng : xichen Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 5:14 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Thanks
Người đăng : quangdieuhm Đăng lúc : on Wed Nov 26, 2014 9:45 pm Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
themgiaidep đã viết:
quangdieuhm đã viết:Xem code ở đâu vậy các bác
Comment xong thấy nó nằm ngay dưới
thank
Người đăng : cakekoi Đăng lúc : on Thu Nov 27, 2014 9:52 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
sao comment roi ma ko thay pass vay hic sorry ko co viet key
Người đăng : duongson01 Đăng lúc : on Thu Nov 27, 2014 9:55 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
THANKS
Người đăng : kimlee Đăng lúc : on Sat Nov 29, 2014 9:49 am Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
phan 1 book kha manh
Người đăng : Sponsored content Đăng lúc : Chuyên Mục :  :: PHẦN MỀM CỜ TƯỚNG CHO PC :: OPENING BOOK (Cẩm nang khai cuộc)
Bài Cùng Chuyên Mục
Bình Luận